| Tên sản phẩm | 110kV 25m |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế của khách hàng |
| Chiều cao | 7m-30m |
| Điện áp | 132KV |
| Sự đối đãi | bitum |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Product Name | 15m 18m Galvanized Steel Electrical Power Pole Bitumen With Cross Arms |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | 15m 18m thép mạ kẽm cực điện Bitum có cánh tay chữ thập |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A123 |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Sức chịu đựng | +/- 2% |
| Product Name | 9m 11m 12m Steel Poles Galvanized Steel Pole with bitumen with cross arms |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |
| Tên sản phẩm | Đèn chiếu sáng đường phố |
|---|---|
| Độ dài của mỗi phần | Trong vòng 14m sau khi hình thành không có mối nối trượt |
| tài liệu | Q345 |
| hình dạng | Hình nón, đa kim tự tháp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Dimenstion torlance | - 2% |
| Type | Round |
|---|---|
| material | steel |
| Delivery | 20-30 days |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| Hàng hiệu | MilkyWay |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 14M |
| Voltage | 10kv,33kv,69kv,110kv,132kv,220kv,400kv |
| Treatment | Bitumen |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột HDG |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |