| Product Name | 27.5m Columniform Galvanized Steel Pole For Transmission Line |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Product Name | 18m Columniform Galvanized Steel Pole For Transmission Line , Utility Power Poles |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Truyền tải và phân phối điện lưới thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | 27.5m Cột thép mạ kẽm dạng cột cho đường truyền |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR50 GR65 |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO BV |
| Chiều cao | 25ft 30ft 35ft |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| độ dày | 4mm |
| Chiều cao | 13M |
|---|---|
| Độ dày | 1-30mm |
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| hàn | AWS D1.1 |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức đề kháng gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 69kV 16m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm dạng cột 18m cho đường dây truyền tải, cột điện tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| tiêu chuẩn mạ điện | tiêu chuẩn ASTM A123 |
| Xếp hạng hiện tại | 3150 A |
|---|---|
| Điện áp định mức | 110KV |
| Kích cỡ | 15 |
| Vật liệu | Q235 Q345 Sức mạnh năng suất không nhỏ hơn 235/345MPa |
| Xử lý bề mặt | Nóng hông mạ kẽm |