| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | nóng nhúng mạ mạ bột sơn |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật liệu | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Chiều cao | 20-120ft |
| dày lên | 1-30mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Standard | ISO 9001 |
|---|---|
| Wind Speed | 160km/h, 30m/s |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Tolerance | +/-2% |
| Product Name | 27.5m Columniform Galvanized Steel Pole For Transmission Line |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Product Name | 18m Columniform Galvanized Steel Pole For Transmission Line , Utility Power Poles |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Truyền tải và phân phối điện lưới thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | 27.5m Cột thép mạ kẽm dạng cột cho đường truyền |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |