| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| life time | 50 years |
| Design | Customized |
| Warrenty | 15 years |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Cả đời | 50 năm |
| Warrenty | 15 năm |
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Style | hot dip galvanized |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h,30m/s |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Tolance of dimenstion | +-2% |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách lớp trên 50cm |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 14m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Dung sai của dimenstion | -2% |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột , đa giác hoặc hình nón |
| Product Name | Galvanization Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Dimension tolerance | +- 2% |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |