| Product Name | High Mast Light |
|---|---|
| Application | telecommunication |
| Wind Speed | 160km/h |
| Galvanization Thickness | Average not less than 86μm |
| Thickness | 6mm,8mm,10mm |
| Tên sản phẩm | Ánh sáng Mast cao |
|---|---|
| ứng dụng | viễn thông |
| Tốc độ gió | 160km / h |
| Độ dày mạ điện | Trung bình không nhỏ hơn 86μm |
| độ dày | 6mm, 8mm, 10mm |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Chiều cao | 30ft 40ft 65ft 70ft |
|---|---|
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chiều cao | 20-40m |
|---|---|
| Độ dày | 1-30mm |
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| hàn | AWS D1.1 |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| life time | 50 years |
| Design | Customized |
| Warrenty | 15 years |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Theatmemt bề mặt | রাংঝালাই করা |
| Vật chất | Sức mạnh năng suất không dưới 345mpa, Gr65, S500 |
| Chiều dài | 25ft-90ft, có thể được tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Theatmemt bề mặt | Mạ kẽm |
| Vật chất | Sức mạnh năng suất không nhỏ hơn 345mpa, Gr65, S500 |
| Chiều dài | 25ft-90ft, có thể được tùy chỉnh |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |