| Kiểu | Chôn trực tiếp 65ft NGCP Tiêu chuẩn điện cực tiện ích Philippines |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Vật chất | Có thể được tùy chỉnh |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Sức mạnh | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm/5mm |
| Vật liệu | Cường độ năng suất GR65 không nhỏ hơn 460mpa |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |