| phong cách | sự mạ điện |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Kiểu | 25FT 30FT 35FT 40FT Mạ kẽm nhúng nóng cột điện tiêu chuẩn NEA của Philippines |
|---|---|
| Phong cách | mạ điện |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A123 |
|---|---|
| Bề mặt | Mạ Hop Dip |
| Độ dày | Tùy chỉnh |
| Vật tư | Q345, Gr65, S500 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Vật liệu | Thép, GR65, Với cường độ năng suất tối thiểu 460mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải và phân phối điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu sắc | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Bởi khách hàng yêu cầu |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho 50 cm từ trên xuống |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Loại | 25FT 30FT 35FT 40FT Philippines Mạ kẽm nhúng nóng cực điện tiêu chuẩn NEA |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho 50 cm từ trên xuống |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |