| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Chiều cao | từ 6m đến 12m |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cực | chống lại động đất 8 lớp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Loại | 25FT 30FT 35FT 40FT Philippines Mạ kẽm nhúng nóng cực điện tiêu chuẩn NEA |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| phong cách | mạ điện |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |