| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho 50 cm từ trên xuống |
| Điện áp định số | 10kv~550kv |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Phù hợp cho | Truyền tải và phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Ăng ten viễn thông Thép cực đơn cực Tháp cực cho tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| ứng dụng | File not found. |
| Mạ | ASTM A 123 |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A123 |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Sức mạnh | 10-550kv |
| Chợ | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm/5mm |
| Vật liệu | Cường độ năng suất GR65 không nhỏ hơn 460mpa |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm / 5 mm |
| Vật chất | Sức mạnh của GR65 không dưới 460mpa |
| Vật chất | Thép, GR65, Với cường độ năng suất miminum 460mpa |
|---|---|
| Đăng kí | Truyền tải và phân phối điện |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu sắc | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 11m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Kiểu | Chôn trực tiếp 65ft NGCP Tiêu chuẩn điện cực tiện ích Philippines |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Vật chất | Có thể được tùy chỉnh |