| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Cả đời | 50 năm |
| Warrenty | 15 năm |
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Vật chất | Thép, GR65, Với cường độ năng suất miminum 460mpa |
|---|---|
| Đăng kí | Truyền tải và phân phối điện |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu sắc | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Standard | ASTM A 123 |
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Design | Customized |
| Warrenty | 15 years |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Street Light Poles |
|---|---|
| Height | 6M to 15M |
| Light Type | LED or HPS |
| Arm Type | Single or double arm |
| Wall Thickness | 2.5mm to 20mm |
| Product Name | 25m powder coating sports center high mast pole lighting with lifting system |
|---|---|
| Thickness | 6mm8mm |
| Power | 500W LED |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Tolerance | +/-2% |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |