| Đặc tính | 40ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tên sản phẩm | Cột ăng-ten viễn thông Mono cực cực cột cho tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối truyền thông |
| Galvanization | ASTM A 123 |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tên | 9m 3,8mm điện Malaysia tiện ích cực với FRP |
|---|---|
| Thiết kế | 9m 3,8mm |
| Chiều cao | 12m |
| Dày | 3,8mm |
| Tải thiết kế | 150 250 450 500kg |
| phong cách | mạ điện |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Sức mạnh của dimenstion | - 2% |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electriccity distribution |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Tên | 69kv 138kv 220kv Các đầu truyền tải điện cực lớn cho dự án đường dây điện cao thế |
|---|---|
| Thiết kế | 9m 3,8mm |
| Chiều cao | 6-40m |
| Dày | 2.5mm-40mm |
| Tải thiết kế | 2KN-100KN |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |