| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Chứng chỉ | ISO 9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Kiểu | 27,5m 60KN GR65 vật liệu cực hữu ích cho truyền tải |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Chiều cao | 45ft 50ft |
| Product Name | 11.9m - 600dan Metal Power Utility Octagonal Electric Galvanized Steel Pole Power Line Pole For Double Circuit |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Vật chất | GR65 |
|---|---|
| ORIJIN | JIANGSU YIXING |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Vôn | 220KV-550KV |
| hình dạng | ROUND, POLYGON |
| Optical assembly of lighting fixture | IP65 |
|---|---|
| Surface treatment | galvanization |
| Standard | ISO9001 |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Height | from 6m to 15m |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h |
| Standard | ISO9001 |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 69kv construction Conical Transmission Steel Tubular Poles |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Distribution 35FT 40FT 45FT Distribution Galvanized Steel Pole For Airport |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |