| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization painting |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Tên | Gr 65 11,9m 33kv Đường dây truyền tải Ba Lan Truyền tải điện Cực cực cho dự án trên cao |
|---|---|
| Thiết kế | GR65 11,9m |
| Chiều cao | 11,9m |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | yêu cầu của khách hàng |
| Xếp hạng hiện tại | 3150 A |
|---|---|
| Điện áp định mức | 110KV |
| Kích cỡ | 15 |
| Vật liệu | Q235 Q345 Sức mạnh năng suất không nhỏ hơn 235/345MPa |
| Xử lý bề mặt | Nóng hông mạ kẽm |
| Quyền lực | 10kV |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| độ dày | 4mm |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
|---|---|
| quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên | Hình bát giác điện áp thấp 69KV 20FT-90FT cho đường dây phân phối điện 69kv |
|---|---|
| Chiều cao | 20-90FT 69KV |
| Dày | 2,5mm-10 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên sản phẩm | Điện cực truyền tải điện mạ kẽm 220kv Cực tháp hình ống bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Vật chất | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Height | 8M |
|---|---|
| Usage | sub stational distribution line |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Standard | Pakistan Standard |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |