| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 27,5m 32m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Height | 8M |
|---|---|
| Usage | sub stational distribution line |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Standard | Pakistan Standard |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Height | 8M |
|---|---|
| Usage | sub stational distribution line |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Standard | Pakistan Standard |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Vật liệu | ThépQ235,Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 MPa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Product Name | Galvanized Steel Poles |
|---|---|
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q235 |
| Height | 3-15m |
| Warranty | 15 years |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Product Name | Electric Transmission Steel Pole Monopole Galvanized Steel Pole Small Floor Area Transmission Electric Power Pole |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |