| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Kiểu | 8m 5KN cực tiện ích chất lượng cao Q345 cột điện châu Phi |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên | Mạch đơn 69kv Thép mạ kẽm Thương mại cực nhẹ Bitum dài 400mm |
|---|---|
| Chiều cao | 20-100ft |
| Dày | 2.5mm 3 mm 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Product Name | Galvanized Power Pole |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Warranty time | 15 years |
| Product Name | Galvanized Steel Poles |
|---|---|
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q235 |
| Height | 3-15m |
| Warranty | 15 years |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |