| Phong cách | cực đa giác |
|---|---|
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Độ dày | 4mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Phù hợp cho | đường dây phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cột thép Mạ kẽm Đường dây tải điện Cột thép hình ống |
|---|---|
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Vật liệu | Alloy |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Năng lực điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Đường dây truyền điện galvanized 11m 33kv với công suất chống gió 36,9m / s cho dự án trên cao |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm, thép Q235 6m,10m,12m,15m 20m Cột điện truyền tải điện |
|---|---|
| Chiều cao | 10m |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Product Name | Galvanized power pole, Q235 steel 6m,10m,12m,15m 20m electric power transmission power pole |
|---|---|
| Height | 10m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Năng lực điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Điện cực truyền tải điện mạ kẽm 220kv Cực tháp hình ống bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Vật chất | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Product Name | 40ft Galvanized Steel Pole A123 Standard Steel Transmission Poles |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |