| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Theatmemt bề mặt | Mạ kẽm |
| Vật chất | Sức mạnh năng suất không nhỏ hơn 345mpa, Gr65, S500 |
| Chiều dài | 25ft-90ft, có thể được tùy chỉnh |
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Height | from 6m to 12m |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Chiều cao | 25ft-100ft |
|---|---|
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cực đến |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Phong cách | cực đa giác |
|---|---|
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Độ dày | 4mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Phù hợp cho | đường dây phân phối điện |