| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Tên | Các phụ kiện truyền tải điện mạ kẽm nhúng nóng NGCP Philippines có phụ kiện |
|---|---|
| Thiết kế | NGCP Philippines |
| Chiều cao | 45FT -90FT |
| Dày | 3-20mm |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |