| Height | 11.8 m |
|---|---|
| Usage | electrical power tower |
| Minimum yield strength | 345 mpa or 460mpa |
| Load | 50KN |
| Thickness | 6mm wall thickness |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức đề kháng gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 69kV 16m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Sự tàn phá của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cột điện 35FT |
|---|---|
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 với tỷ lệ sám hối không dưới 80% -100% |
| Vật chất | ASTM 572 lớp 50 với sức mạnh đạt không dưới 450mpa |
| Đường dây truyền tải | 132KV |
| Sức mạnh tối thiểu | 345 mpa |
| Product Name | Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Torlance of the dimenstion | +- 2% |
| Flange size | 450mm |
| Wall thickness | 3mm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng từ đầu đến 50 cm |
| Mức điện áp | 10KV ~ 550KV |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Phù hợp cho | Truyền tải và phân phối điện |
| Ứng suất năng suất vật liệu | Không dưới 450MPa |
|---|---|
| Điện áp định mức | 69kV 138kV |
| Hình dạng | Dodecagonal |
| Chiều cao | 12m |
| Phá vỡ tải | 400dan 650dan 800dan |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho 50 cm từ trên xuống |
| Điện áp định số | 10kv~550kv |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Phù hợp cho | Truyền tải và phân phối điện |