| Kiểu | sự mạ điện |
|---|---|
| phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Vật liệu | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột HDG |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | HDG powder coating |
| Quality Control | ISO 9001-2008 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tên sản phẩm | Thép hình ống cực |
|---|---|
| Sức mạnh | 10 KV ~ 550 KV |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Kích thước mặt bích | 450mm |
| Bức tường dày | 3mm |
| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày mạ điện | Trung bình 86μm |
| Bảo hành | 15 năm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |