| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Product Name | Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Application | Power Distribution |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanized Powder Painting |
| Galvanization standard | ASTM A123 |
| Product Name | Galvanized 9M 10M 11M Electric Steel Utility Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Thể loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
|---|---|
| Phong cách | Mạ kẽm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Mômen của kích thước | + - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Hình dạng cực | Bát giác, Dodecagon, Hexadecagon |
|---|---|
| Chiều cao | 25ft đến 75ft |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm hoặc butiuem |
| Vôn | 10kv-220kv |
| Xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Kiểu | 10m 11m 12m 15m lớp 2 lớp 3 Cột điện truyền tải Vật liệu S500 Lớp mạ kẽm |
|---|---|
| Độ dày | 3 mm |
| mạ điện | ASTM A123 |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Product Name | Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Distribution |
| Material | Gr65 |
| Minimum yield strength | 460 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Height | 10M |
|---|---|
| Pole Shape | 12 sides |
| Minimum yield strength | 345 mpa,or 460mpa |
| Load | 2.5KN or more |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Height | 18 M |
|---|---|
| Voltage | 132 KV |
| Minimum yield strength | 345 mpa or 460mpa |
| Load | 12.5 KN |
| Thickness | 4mm wall thickness |