| Type | steel tubular pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg |
| Wind speed | 160km/h |
| Suit for | electricity distribution |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | Loại mai táng |
|---|---|
| Độ sâu cây | 1,8m dưới lòng đất |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Chiều cao | 8m đến 27m |
| Xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Kiểu | Loại mai táng |
|---|---|
| Độ sâu cây | 1,8m dưới lòng đất |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Chiều cao | 8m đến 27m |
| Xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép |
|---|---|
| Đơn xin | Đường phân phối |
| Vật tư | S355JR = ASTM A572 Gr50 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Loại | Cột điện hình tròn 36m cho đường dây trên không màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | phong tục |
| Sức mạnh | 10KV ~550KV |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| đầu tư | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Vật liệu | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | Cực thép mạ kẽm 27,5m 32m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |