| Tên sản phẩm | Thép hình ống cực |
|---|---|
| Sức mạnh | 10 KV ~ 550 KV |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Kích thước mặt bích | 450mm |
| Bức tường dày | 3mm |
| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày mạ điện | Trung bình 86μm |
| Bảo hành | 15 năm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Đơn xin | truyền tải điện |
| Độ dày mạ kẽm | Trung bình 70μm |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Vật liệu | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tolerance Of Dimension | +- 2% |
|---|---|
| Mounted Type | Burial |
| Plant Depth | 1.8m Or 2.3m Underground |
| Weight | 120 Kg |
| Protective Level | IP65 |
| Height | 11M |
|---|---|
| Design Load in Kg | 300 DaN |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Material | Q345,Gr50 |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Tên sản phẩm | Cực thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Vật chất | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Q345 30ft 35ft Cột điện Eleactrical cho thiết bị điện |
|---|---|
| Màu sắc | Bất kì |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| Cả đời | 25 năm |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện bằng thép Cột kim loại 35ft Cột điện Eleactrical có cáp |
|---|---|
| Màu sắc | Bất kì |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| Cả đời | 25 năm |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện đa giác 11kv Cột điện 1250Dan cho cáp 110kv |
|---|---|
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Vật liệu | Đồng hợp kim |