| Ứng suất năng suất vật liệu | Không dưới 450MPa |
|---|---|
| Điện áp định mức | 69kV 138kV |
| Hình dạng | Dodecagonal |
| Chiều cao | 12m |
| Phá vỡ tải | 400dan 650dan 800dan |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho 50 cm từ trên xuống |
| Điện áp định số | 10kv~550kv |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Phù hợp cho | Truyền tải và phân phối điện |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 9m 12m 14m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 80ft 90ft 138kV |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |