| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Thuật ngữ giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
|---|---|
| Khoan dung | / -2% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Trọn gói | Giấy nhựa hoặc theo yêu cầu của khách hàng. |
| Vật chất | GR65, Q345, S500 |
| Số mô hình | cột thép điện |
|---|---|
| Vật chất | Q345, Q235.GR65 |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Chiều dài thành phần | -25mm đến 75mm |
| Mức điện áp | 69KV-550KV |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Tolerance Of Dimension | +- 2% |
|---|---|
| Wind Resistance | 3-500km/h |
| Material | 25-90ft galvanized Utility pole steel electric pole |
| Height | 65FT 70FT 75FT 80FT |
| Welding | Welding confirms with international welding standard of CWB |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Tên sản phẩm | Cọc thép tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| Torlance của dimenstion | -2% |
| Giấy chứng nhận | ISO9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Kiểu | 18m thép cực tiện ích cực đường dây cho tháp truyền tải thép 33kv |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Torelance của dimenstion | - 2% |