| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Design | Custom Design or Manufacture |
| Height | 14M or other height |
| Voltage | 10kv,33kv,69kv,110kv,132kv,220kv,400kv |
| Treatment | Bitumen |
| Vật chất | Q345 |
|---|---|
| độ dày | 2,75MM |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Tiêu chuẩn | NEA |
| BẢO HÀNH | 5 năm |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Viễn thông |
| Tốc độ gió | 160KM / H |
| Mạ kẽm | Trung bình không nhỏ hơn 86μm |
| Độ dày | 6mm, 8mm, 10mm |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Shape | Round |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Material | Gr50 |
| Type | Burial Type |
|---|---|
| Plant depth | 1.8m or 2.3m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Height | 8m to 27m |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 |
|---|---|
| BẢO ĐẢM | 15 NĂM |
| CẢ ĐỜI | 50 NĂM |
| Vôn | 10-550KV |
| Hàn | AWSD1.1 |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho 50cm tính từ đầu |
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Wind Resistance | 3-500km/h |
|---|---|
| Protective Level | IP65 |
| Galvanization | ASTM A123 |
| Minimum Yield Strength | 460 Mpa |
| Lamp Power | 20-400W |