| type | 69kv 12m Transmission Line Electrical Steel Power Pole For Steel Pole Tower |
|---|---|
| color | any |
| certificate | ISO 9001 |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| Vật chất | Q345 |
|---|---|
| Chiều dài | 45FT |
| Độ dày | 3mm |
| Tốc độ gió | 30 triệu / giây |
| Lắp ráp quang học của thiết bị chiếu sáng | IP65 |
| Hình dạng | Hình nón, nhiều hình chóp, Columniform, hình đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho 50cm tính từ đầu |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 80ft 90ft 138kV |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| type | 33kv 10m Transmission Line Steel Power Pole Electrical Power Pole For Steel Pole Tower |
|---|---|
| color | any |
| certificate | ISO 9001 |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| VẬT TƯ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ĐƠN XIN | PHÂN PHỐI ĐIỆN |
| ĐỘ DÀY | 1-10MM |
| HÌNH DẠNG | POLYGON |
| PHÂN TÍCH | ASTM A123 |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Tên | Cột thép cột điện tiêu chuẩn Malaysia 15m với FRP và nhãn hiệu |
|---|---|
| Thiết kế | 15m 510kg 2 phần |
| Chiều cao | 15m |
| Dày | 7.2mm |
| Tải thiết kế | 510kg |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |