| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Vật chất | Q234 Q345 GR65 |
|---|---|
| Chiều cao | Yêu cầu tùy chỉnh |
| chứng chỉ | BV |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Hình dạng | Bát giác |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Chiều cao | 10m-25m |
|---|---|
| Vật chất | Gr65 |
| Phụ kiện | Leo thang |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| xử lý bề mặt | Sơn bột bitum mạ kẽm |
| Tên sản phẩm | Cột tiện ích thép |
|---|---|
| Đơn xin | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Mạ kẽm | mạ kẽm nhúng nóng |
| Loại | 43m Hot Dip Galvanized Steel Utility Pole cho truyền điện 10kV-550kV |
|---|---|
| Hình dạng | tròn, nón |
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Product Name | Electrical Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Life time | 50 years |
| Waranty time | 15 years |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Height | 8M |
|---|---|
| Usage | sub stational distribution line |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Standard | Pakistan Standard |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |