| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Torlance của dimenstion | + -2% |
| Chứng chỉ | ISO 9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm nhúng nóng 40ft hình nón điện cực tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Kiểu | Đường dây truyền tải điện cực tiện ích thép mạ kẽm |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | Có thể được tùy chỉnh |
| Hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Torlance của dimenstion | + -2% |
| Chứng chỉ | ISO 9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Galvanization | Hot Dip Galvanization |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Power Transmission Line |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanized |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |