| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Năng lực điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn mạ điện | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thời gian nâng | 50 năm |
| Sự bảo đảm | 15 năm |
| Chiều cao | 65ft |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50cm từ cực đến |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 mpa |
| Phần | Ba phần |
| Vẻ bề ngoài | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |
| Height | 13m |
|---|---|
| Depth Height | 2m |
| Surface under ground | Bitumen |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Product Name | Steel Power Electric Poles |
|---|---|
| Application | Power Distribution |
| Surface treatment | galvanization painting |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Steel Electric Power Poles |
|---|---|
| Application | Power Distribution |
| Surface treatment | HDG Powder coating |
| Certificate | ISO |
| Thickness | 6mm |