| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cọc thép tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Đường dây truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Vật chất | Q345 |
|---|---|
| Độ dày | 5mm |
| Chiều cao | 80FT |
| hàn xì | AWS D1.1 |
| Bề mặt xử lý | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 |
|---|---|
| Màu | Bất kỳ |
| Chiều dài | NHƯ SAU YÊU CẦU |
| hình dạng | VÒNG HOẶC POLYGON |
| BỆNH SURFACE | HIỆP ĐỊNH DIP HOT |
| Tên | Áp suất thấp 25ft -100ft PHILIPPINES cọc thép điện với tay góc |
|---|---|
| Màu | Bất kỳ |
| Chiều dài | 25FT-100FT |
| Kiểm tra | KIỂM TRA LOAD |
| xử lý bề mặt | HIỆP ĐỊNH DIP HOT |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Chứng chỉ | ISO 9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Tên sản phẩm | Đường dây điện cao áp 16M Dây thép mạ kẽm Cực cực tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |