| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Chứng chỉ | ISO 9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Tên sản phẩm | Đường dây điện cao áp 16M Dây thép mạ kẽm Cực cực tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm nhúng nóng 40ft hình nón điện cực tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cột tiện ích thép |
|---|---|
| Đơn xin | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Mạ kẽm | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Tháp Mono Pole |
|---|---|
| Đăng kí | Phân bổ thông tin liên lạc |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | sơn bột mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | + - 2% |