| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Độ dày | 1mm đến 36mm |
| giấy chứng nhận | ISO9001/BV/ |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Wind Speed | 160KM/H |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Design | Customized |
| Material | Q235 |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Wind Speed | 30m/s |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Design | Customized |
| Material | Q345 |
| Product Name | High voltage steel pole 90ft Galvanized Steel Pole for power transmission |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Wind Speed | 30m/s |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Design | Customized |
| Material | Q345 |
| Height | 8M |
|---|---|
| Pole Shape | 16 sides |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Load | 5KN |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Height | 13M |
|---|---|
| Voltage | 230kv |
| Minimum yield strength | 345 mpa,or 460mpa |
| Load | 6.5KN or more |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |