| Product Name | Galvanized 9M 10M 11M Electric Steel Utility Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Product Name | 12m hot dip galvanization,double circuit steel power pole for electrical transmission |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Thép Cáp Tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Giấy chứng nhận | ISO9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Tên sản phẩm | Cáp thép 220kV cho truyền tải điện và phân phối điện |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Bức tường dày | 1-36mm |
| Thời gian Waranty | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Thép Cáp Tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Giấy chứng nhận | ISO9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | sự mạ điện |
|---|---|
| phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tên sản phẩm | Cọc thép tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| Torlance của dimenstion | -2% |
| Giấy chứng nhận | ISO9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Tên sản phẩm | Cọc thép tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| Torlance của dimenstion | -2% |
| Giấy chứng nhận | ISO9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |