| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Torlance của dimenstion | + -2% |
| Chứng chỉ | ISO 9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Vật liệu | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật liệu | Q345 |
| Thời gian nâng | 15 năm |
| Tên sản phẩm | 10KV ~ 500KV HDG Điện cực hình ống bằng thép cho đường dây truyền tải điện |
|---|---|
| thiết kế | Thiết kế khách hàng |
| Chiều cao | 12m |
| Vôn | 10KV ~ 500KV |
| Sự đối đãi | Mạ kẽm |
| Cánh tay | Cross Arm |
|---|---|
| Loại gắn kết | Chôn cất hoặc mặt bích |
| Tải trọng | tùy chỉnh |
| Vật tư | Q345, Q235, GR50 |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm và sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Q345 |
|---|---|
| độ dày | 5mm |
| Chiều cao | 10M |
| hàn | AWSD1.1 |
| bề mặt xử lý | Mạ kẽm nhúng nóng |