| Tên sản phẩm | Cáp điện mạ kẽm 10m cho đường dây truyền tải điện |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Cọc thép tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Đường dây truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Wind Speed | 35m/s |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Design | Tri Arm |
| Material | Q235,Q345,Gr50 |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Chiều cao | 5m 6m |
| Lớp bảo vệ chống sốc điện | Lớp |
| Hiệu suất chống ăn mòn vỏ | Lớp |
| Không khí làm việc của vật cố ánh sáng | -35 ° C ~ + 45 ° C |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 16m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Product Name | Galvanized Steel Electric Poles |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| Torelance của dimenstion | - 2% |