| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Vật chất | Thép, GR65, Với cường độ năng suất miminum 460mpa |
|---|---|
| Đăng kí | Truyền tải và phân phối điện |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu sắc | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Sức mạnh | 10kV |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Độ dày | 4mm |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Tên | Cột kim loại mạ kẽm 90FT 100FT 105FT với chất lượng tốt nhất và giá xuất xưởng |
|---|---|
| Thiết kế | 90FT 100FT 105FT |
| Chiều cao | 90FT 100FT 105FT |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | 12-40KN |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | 11,8m 800 Dan Cameroon nóng Lê mạ kẽm điện bằng điện để truyền điện |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Vật liệu | ThépQ235,Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 MPa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |