| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | ISO9001-2008 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm |
| Topdiameter | 60 Mm |
|---|---|
| Protective Level | IP65 |
| Voltage | 10-220KV |
| Galvanization | ASTM A123 |
| Warrently | 15YEARS |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanization |
|---|---|
| Color | Silver |
| Galvanization | ASTM A123 |
| Treatment | Bitumen |
| Minimum Yield Strength | 460 Mpa |
| Color | Silver |
|---|---|
| Accessories | Climb,earth Rod,insulators |
| Galvanization Standard | ASTM A123 |
| Welding | AWS D1.1 |
| Finish | Hot-dip Galvanized |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Chiều cao | 30ft 40ft 65ft 70ft |
|---|---|
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |