| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật liệu | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123, lớp phủ trung bình không dưới 85um |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Tolance of dimenstion | +-2% |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| MOQ | một mẫu 40HQ hoặc mẫu |
|---|---|
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | đường dây truyền tải |
| Thuật ngữ giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Khoan dung | / -2% |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |