| Product Name | 9m 11m 12m Steel Poles Galvanized Steel Pole with bitumen with cross arms |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Tranmission Line |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Cán thép hữu ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Product Name | Bitumen 220kv steel pipes Galvanized Steel Pole for overheadline project |
|---|---|
| Sides | octagonal hexagonal odecagonal |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Material | Q345 |
| Product Name | 16m 20m 25m galvanized Eleactrical Power Pole for 110kv cables with power coating |
|---|---|
| certificate | ISO9001 |
| life time | 50 years |
| tolerance | +/-2% |
| material | Alloy |
| Vật chất | sức mạnh năng suất không nhỏ hơn 345mpa |
|---|---|
| Mặt | mạ kẽm. lớp phủ trung bình không ít hơn 80um |
| Cả đời | 50 năm |
| Đường kính của kích thước | + - 2% |
| Thiết kế của cực | chống động đất cấp 8 |
| Ứng suất năng suất vật liệu | Không dưới 450MPa |
|---|---|
| Điện áp định mức | 69kV 138kV |
| Hình dạng | Dodecagonal |
| Chiều cao | 12m |
| Phá vỡ tải | 400dan 650dan 800dan |