| phong cách | mạ điện |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Sức mạnh của dimenstion | - 2% |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Vật chất | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cực thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Vật chất | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Vật liệu | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 16m 18m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày mạ điện | Trung bình 86μm |
| Bảo hành | 15 năm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu | sự mạ điện |
|---|---|
| phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001-2008 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| xử lý bề mặt | Mạ điện |
| Tên sản phẩm | Cực thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Vật chất | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 50ft 60ft 1000kg |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |