| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hải cảng | SHANGHAI LUÔN |
| Cả đời | 50 năm |
| Chiều cao | 10-80FT |
| type | 8 - 20m 132kv power distribution transmission Hot Dip Galvanized poles Electrical Power Pole for overhead |
|---|---|
| color | custom |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Vật chất | Thép, Q345, Với cường độ năng suất miminum 345mpa |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải và phân phối điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm dạng cột 18m cho đường dây truyền tải, cột điện tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| tiêu chuẩn mạ điện | tiêu chuẩn ASTM A123 |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm 100ft Columniform cho đường truyền, cột điện tiện ích |
|---|---|
| Đăng kí | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |