| Type | galvanization |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| type | 45-48m Steel Utility Poles Hot Dip Galvanized Electric Power Pole For Overhead Line |
|---|---|
| color | custom |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| type | 132kv 43m Steel Poles Hot Dip Galvanized Electrical Power Pole For Overheadline |
|---|---|
| color | custom |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| type | 3 Sections Hot Dip Galvanized Electrical Power Pole With Arms Drawings 17m Height |
|---|---|
| color | any |
| certificate | ISO 9001 |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Tên sản phẩm | 11,8m Thép Điện Cực Điện Cực Thép Cực Điện Điện Cực Cột Điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A 123 |
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Cột thép tháp điện mạ kẽm nhúng nóng 20-60FT Octagon |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| tiêu chuẩn mạ điện | tiêu chuẩn ASTM A123 |
| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Color | Silver |
| Maintain | Easy maintain |