| Lòng khoan dung | +/- 2% |
|---|---|
| Tên sản phẩm | 12m Q235 Cột đèn đường mạ kẽm nhúng nóng với hệ số an toàn chéo 1,8 cánh tay |
| Cực đã hoàn thành | cột cao mạ kẽm |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 2000 chiếc mỗi tuần |
| bộ điều khiển | IP 68 thương hiệu Phocos |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cột năng lượng mặt trời nhiều mặt ngoài trời Chiều cao 8M đến 14M Cột đèn đường với 2M cánh tay chéo |
| Cực đã hoàn thành | cột cao mạ kẽm |
| Khả năng cung cấp | 2000 chiếc mỗi tuần |
| khuôn mặt an toàn | 1.8 |
| lòng khoan dung | +/- 2% |
|---|---|
| tên sản phẩm | 12m Q235 Thép mạ kẽm nhúng nóng Cột đèn đường có tay đòn chéo |
| Cực đã hoàn thành | cột cột cao mạ kẽm |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 2000 chiếc mỗi tuần |
| Sự khoan dung | +/-2% |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cột đèn đường mạ kẽm nhúng nóng Q235 12m có tay đòn chéo |
| Cột đã hoàn thành | Đường cột cao sợi thép |
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C |
| Khả năng cung cấp | 2000 chiếc mỗi tuần |
| Tên sản phẩm | Cực cao cột |
|---|---|
| ứng dụng | Đèn sân bay |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| tài liệu | Q235 |
| Thời gian nâng | 50 năm |
| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | 5-30m Steel Pole Golden Colar Street Light Poles With Painting |
| Pole finished | galvanized pole |
| Payment Terms | T/T ,L/C |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| Product Name | Galvanized tapered 30m Q345 High Mast Pole with lifting system |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Height | from 20m to 50m |
| Light extension | up to 30000 ㎡ |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức đề kháng gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | Cực ánh sáng đường phố 4-8 mét |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Product Name | 15m powder coated High Mast Pole with fixed ladder for park lighting |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Height | from 20m to 50m |
| Light extension | up to 30000 ㎡ |
| Light Type | MHL/HPS |
|---|---|
| Product Name | Car Park 12m Lamp Steel Post Parking Lot Light Pole In Public |
| Surface | galvanized high mast pole |
| Voltage | 220v-240v/50hz,110v-130v/60hz |
| Supply Ability | 2000pcs per week |