| Product Name | 6.5m standard poles Professional Traffic Light Pole for LED Traffic Signs Road Lighting Pole |
|---|---|
| style | as per customer request |
| certificate | ISO 9001 |
| Warranty | 25 Years |
| baseplate | 600*600*20mm |
| Height | 8m |
|---|---|
| Light Quantity | two to four lights |
| Light Shape | square type |
| Surface Treatment | galvanization and powder coating |
| Pole Shape | Round,octagonal |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |
| Vật chất | năng suất không nhỏ hơn 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| cảnh báo | 15 năm |
| cả đời | 50 năm |
| Hàn | aws d1.1, tỷ lệ thâm nhập 100% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng, lớp phủ trung bình 85um |
| Vật liệu | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Chiều cao | 20-120ft |
| dày lên | 1-30mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Tên sản phẩm | Cột thép chiếu sáng cột chống lũ cao 16m mạ kẽm nhúng nóng và sơn tĩnh điện dùng cho chiếu sáng quản |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Product Name | 11.9m 500DAN ASTM A123 Galvanized Steel Pole, Commercial Light Poles |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Số Model | TRÁCH NHIỆM HIỆU QUẢ TRAFFIC |
|---|---|
| Vật chất | GR65 |
| độ dày | 1MM-30MM |
| ĐẢM BẢO | 15 NĂM |
| CẢ ĐỜI | 50 NĂM |
| Tên sản phẩm | Đường cao tốc 6m ~ 15m Cực ánh sáng kính thiên văn, Cực chiếu sáng ở Trung Quốc 1 Mm đến 30 Mm cho C |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Cột chiếu sáng đường phố hình bát giác mạ kẽm 6-12 mét với một cánh tay để chiếu sáng đường phố |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |