| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Chiều cao | 20-40m |
|---|---|
| Độ dày | 1-30mm |
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| hàn | AWS D1.1 |
| Chiều cao | CUSTOMIZAD |
|---|---|
| Màu | TRẮNG TRẮNG |
| độ dày | 1MM-30MM |
| BỀ MẶT ĐIỀU TRỊ | HIỆP ĐỊNH DIP HOT |
| CERFIFITION | ISO9001 : 2008 |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Line |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Tolerance of the dimension | +-2% |
| Life time | 50 years |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Line |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Tolerance of the dimension | +-2% |
| Life time | 50 years |
| Vật liệu | Q345 |
|---|---|
| Chiều cao | 8m |
| Lớp bảo vệ chống điện giật | Lớp Ⅰ |
| Hiệu suất chống ăn mòn của vỏ | Lớp Ⅱ |
| Không khí làm việc của thiết bị chiếu sáng | -35°C~+45°C |
| Product Name | Have Stock For 30FT & 35FT Galvanized Steel Pole With ASTM A123 Standard |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 40FT Commercial Light Galvanized Steel Pole With ASTM A123 Standard |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Single Circuit Angle Type Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25ft |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |