| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Power Supply | Solar/AC |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q235 Q345 |
| Anchor bolts | M12 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Cung cấp điện | Năng lượng mặt trời / AC |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| tài liệu | Q345 |
| Bulông neo | Tùy biến có sẵn |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm 6.9kv Cực đường dây điện / Cột tiện ích bằng thép cho ngành khai thác mỏ |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Product Name | Commercial Light Poles |
|---|---|
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Torlance of the dimenstion | +- 2% |
| Chứng nhận | ISO9001 / BV / |
| Wall thickness | 3mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Vật chất | 235 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | 235 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | lớp phủ trung bình không ít hơn 345mpa |
|---|---|
| Cả đời | 50 năm |
| Hàn | AWSD1.1, tỷ lệ thâm nhập 100% |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Hình dạng | Conoid, Đa kim tự tháp, Cột, đa giác hoặc hình nón |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |