| Height | 20-40m |
|---|---|
| Thickness | 1-30mm |
| Design | against 8 grade of earthquake |
| Màu sắc | bạc trắng |
| Welding | AWS D1.1 |
| Chiều cao | 20-40m |
|---|---|
| Độ dày | 1-30mm |
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | 11.9m-940DAN ASTM A123 Cánh sáng cực mạ kẽm, cột đèn thương mại |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Type | street light pole |
|---|---|
| Product Name | 8M 9M Q235 Street Light Poles With Drawing And Specification |
| Pole finished | galvanized high mast pole |
| Shape | conical, hexagonal and octagonal |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | 12m Q235 Hot Dip Galvanized Street Light Poles With Cross Arm 1.8 Safety Factor |
| Pole finished | galvanized high mast pole |
| Payment Terms | T/T ,L/C |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| Phong cách | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Vật chất | năng suất không nhỏ hơn 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| bảo đảm | 15 năm |
| cả đời | 50 năm |
| Hàn | aws d1.1, tỷ lệ thâm nhập 100% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng, lớp phủ trung bình 85um |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| Nơi xuất xứ | Yixing |
| Thể loại | An táng |
| Bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | năng suất không dưới 235mpa |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| Kiểu | mặt bích |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Product Name | 12m 500DAN ASTM A123 Galvanized Steel Pole , Commercial Light Poles |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |