| Tên sản phẩm | 35FT 40Ft Giá cực phân phối điện mạ kẽm nhúng nóng giá cực thép điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân Phối Điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| thời gian bảo hành | 15 năm |
| Loại | thép hình ống cực |
|---|---|
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300~1000kg |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hải cảng | SHANGHAI LUÔN |
| Cả đời | 50 năm |
| Chiều cao | 10-80FT |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Vật liệu | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép |
|---|---|
| Đơn xin | Phân phối điện |
| Vật tư | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR50 GR65 |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO BV |
| Chiều cao | 25ft 30ft 35ft |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| độ dày | 4mm |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35 phút / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yixing |
| Kiểu | An táng |
| bề mặt treament | -sự mạ điện nhúng nóng |