| Vật chất | Q235 Q345 Q460 |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hải cảng | THƯỢNG HẢI LUÔN |
| Cả đời | 50 năm |
| Chiều cao | 10-80FT |
| Tên sản phẩm | Điện cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Vật liệu | ThépQ235,Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 MPa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cột truyền tải điện bằng kim loại mạ kẽm 27m Tháp truyền tải điện cực sắt |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Vật liệu | S355JR= ASTM A572 Gr50 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 Mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Vật chất | Sức mạnh năng suất Q235 Q345 không nhỏ hơn 235 / 345mpa |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nóng |
| hàn xì | AWS D1.1 |
| Sự bảo đảm | 15 năm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Chiều cao | 30ft 40ft 65ft 70ft |
|---|---|
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của địa điểm | YIX |
| Kiểu | An táng |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |